Welcome, Guest
Username: Password: Remember me
Please read the Posting Rules before posting to this forum! By registering or posting in this forum, you accept the Posting Rules and agree to comply with them.
Read More...
Hii nisehemu ya kuandika majadiliano yako au mawazo yako kihiari yako bonyeza kibonyezo hapo chini kinachoitwa (NEW TOPIC) na kuandika tu bila kujisajili.

TOPIC: Hii nisehemu ya kuandika majadiliano yako au mawazo yako kihiari yako.

Hii nisehemu ya kuandika majadiliano yako au mawazo yako kihiari yako. 24 Apr 2018 23:31 #23

Jee? una mawaitha yoyote ya kutuelaza usiogope wala usijali tujulishe tu wazo lako?
tungependa kupata au kusikia wazo lako la kiurafiki kwa kila atakae tembelea Jukwa hili wazo lako ndio maendleo ya kiusaidizi wa maendeleo asante sana, kwa usahaba mwema wa kimandeleo ya mbeleni kwa nyuso zetu.
This message contains confidential information
Mit freundlichen Grüßen
Best regards

Hassan Abdalla
Joomla Swahili Translation Coordinator

A.T.T. Center
Übersetzungen - Computer - Webdesign
Apostelgasse 14
97421 Schweinfurt

Tel: +49 9721 185069
Fax: +49 9721 24763
Mobil: +49 1713822911

E-Mail: Anwani ya barua pepe hii inalindwa kutokana na spambots. JavaScript lazima iwe itawezeshwa kwa kuweza kuona....
/ Sajili